ต้อง Log in ก่อนถึงจะเห็น Forum ทั้งหมด

-----------------------------------------------------------

Username ที่สมัครจะเป็นชื่อที่ขึ้นในบอร์ดนะค่ะ จะใช้ภาษาเกาหลีหรือสัญลักษณ์อะไรก็ได้ แล้วก็ยูสที่ใช้จะใช้เป็นยูสที่ล๊อคอินเข้าบอร์ดด้วยนะค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

ต้อง Log in ก่อนถึงจะเห็น Forum ทั้งหมด

-----------------------------------------------------------

Username ที่สมัครจะเป็นชื่อที่ขึ้นในบอร์ดนะค่ะ จะใช้ภาษาเกาหลีหรือสัญลักษณ์อะไรก็ได้ แล้วก็ยูสที่ใช้จะใช้เป็นยูสที่ล๊อคอินเข้าบอร์ดด้วยนะค่ะ

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

We are Sone

[NEWS] ยุนอา (SNSD) จะมาขว้างลูกเปิดสนามให้ Doosan Bears

tar111
    tar111
    Member
    Member

[NEWS] ยุนอา (SNSD) จะมาขว้างลูกเปิดสนามให้ Doosan Bears Empty [NEWS] ยุนอา (SNSD) จะมาขว้างลูกเปิดสนามให้ Doosan Bears

ตั้งหัวข้อ  tar111 2009-10-12, 4:45 pm

[NEWS] ยุนอา (SNSD) จะมาขว้างลูกเปิดสนามให้ Doosan Bears 20091009_YoonA_to_pitch_for_Doosan_Bears_572

ถูกเผยออกมาแล้วว่า ยุนอา โซนยอซิแด ได้รับเชิญให้มาขว้างลูกเปิดเกมส์การแข่งขันในรอบชิงชนะเลิศ Korean baseball ระหว่างทีม Doosan Bears กับ SK Wyverns ที่ Jamsil Baseball Stadium

ทาง Doosan Bears ได้เผย ในวันที่9 ตุลาคมว่า "ยุนอา (SNSD) ได้ถูกเชิญให้มาขว้างลูกเปิดเกมส์การแข่งขันในรอบชิงชนะเลิศกับทีมSK Wyverns ที่จะมีในวันพรุ่งนี้ครับ "

ส่วนทางด้านยุนอาก็ได้เผยว่า "ฉันรู้สึกเป็นเกียรติมากๆเลยค่ะ ที่ได้รับเชิญมา เเละนี่ก็เป็นเกมส์ที่สำคัญ...ฉันจะพยายามทำให้ดีที่สุดเพื่อที่จะเเสดงให้เเฟนๆและ ผู้เข้าเเข่งขันได้เห็นกันถึงการขว้างที่ยอดเยี่ยมค่ะ"

เกมส์การเเข่งขันนี้จะมีขึ้นในวันนี้ ในเวลา 2:00PM (KST)

cr: allkpop
    Thai Translated by trakarnta@girlsgeneration-th.com

เวลาขณะนี้ 2024-05-17, 5:59 pm