ต้อง Log in ก่อนถึงจะเห็น Forum ทั้งหมด

-----------------------------------------------------------

Username ที่สมัครจะเป็นชื่อที่ขึ้นในบอร์ดนะค่ะ จะใช้ภาษาเกาหลีหรือสัญลักษณ์อะไรก็ได้ แล้วก็ยูสที่ใช้จะใช้เป็นยูสที่ล๊อคอินเข้าบอร์ดด้วยนะค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

ต้อง Log in ก่อนถึงจะเห็น Forum ทั้งหมด

-----------------------------------------------------------

Username ที่สมัครจะเป็นชื่อที่ขึ้นในบอร์ดนะค่ะ จะใช้ภาษาเกาหลีหรือสัญลักษณ์อะไรก็ได้ แล้วก็ยูสที่ใช้จะใช้เป็นยูสที่ล๊อคอินเข้าบอร์ดด้วยนะค่ะ

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

We are Sone

[NEWS] คิมแทวู "ผมอยากมีน้องสาวอย่าง โซนยอชีแด ยูริ"

★율윤서★
    ★율윤서★
    ゙ ★ YoonSeo ●
    ゙ ★ YoonSeo ●

: 35

[NEWS] คิมแทวู "ผมอยากมีน้องสาวอย่าง โซนยอชีแด ยูริ" Empty [NEWS] คิมแทวู "ผมอยากมีน้องสาวอย่าง โซนยอชีแด ยูริ"

ตั้งหัวข้อ  ★율윤서★ 2009-08-31, 10:39 pm

[NEWS] คิมแทวู "ผมอยากมีน้องสาวอย่าง โซนยอชีแด ยูริ" 2009083184601

สมาชิกแห่งวง GOD อย่าง คิม แทวู ได้สารภาพว่าสนใจโซนยอชีแด ยูริ

ในวันที่ 31, ในช่วงรายการ Come To Play - GOD special', คิม แทวูเลือกยูริเป็นคนดังที่เขาอยากให้เป็นน้องสาว

เขา กล่าวว่า "หลังจากกลับจากการฝึกทหาร ผมเห็นโซนยอชีแดในทีวีครั้งแรกตอนที่พวกเธอเดบิวต์" และ "ถึงแม้ว่าผมจะไม่ได้ติดตามศิลปินอื่นๆตามรายการเพลง
    แต่ผมมักจะดูโซนยอชีแดครับ" เขาอธิบายถึงความสนใจในโซนยอชีแด

ทีม งานได้เตรียมเซอร์ไพรซ์โดยได้โทรศัพท์หายูริ "ในระหว่างที่ต้องฝึกหนักในค่ายทหาร ผมคิดว่ายูริเป็นผู้ที่มำให้ผมก้าวเดินต่อไป" และ "บนตู้ของผม, ผมได้ตั้งรูปของยูริไว้ด้วย"
    คิม แทวูสารภาพ ทำเอาสตูดิโอหัวกลายเป็นทะเลแห่งเสียงหวัเราะ

ในวันนั้น, ยูริได้เผยว่า "ในบรรดาสมาชิกของ GOD แล้ว, ฉันเป็นแฟนคลับของ คิม แทวูค่ะ" ทำให้เกิดความแปลกประหลาดใจขึ้น

Credit: AutoTimes
    English Translated by kkbluvv@soshified.com
    Thai Translated by nonamez@girlsgeneration-th.com

เวลาขณะนี้ 2024-09-21, 6:35 pm