ต้อง Log in ก่อนถึงจะเห็น Forum ทั้งหมด

-----------------------------------------------------------

Username ที่สมัครจะเป็นชื่อที่ขึ้นในบอร์ดนะค่ะ จะใช้ภาษาเกาหลีหรือสัญลักษณ์อะไรก็ได้ แล้วก็ยูสที่ใช้จะใช้เป็นยูสที่ล๊อคอินเข้าบอร์ดด้วยนะค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

ต้อง Log in ก่อนถึงจะเห็น Forum ทั้งหมด

-----------------------------------------------------------

Username ที่สมัครจะเป็นชื่อที่ขึ้นในบอร์ดนะค่ะ จะใช้ภาษาเกาหลีหรือสัญลักษณ์อะไรก็ได้ แล้วก็ยูสที่ใช้จะใช้เป็นยูสที่ล๊อคอินเข้าบอร์ดด้วยนะค่ะ

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

We are Sone

[News] Elegant Waltz ในแบบของ โซนยอชีแด ซูยอง ใน "The Members Want to Come"

tar111
    tar111
    Member
    Member

[News] Elegant Waltz ในแบบของ โซนยอชีแด ซูยอง ใน "The Members Want to Come" Empty [News] Elegant Waltz ในแบบของ โซนยอชีแด ซูยอง ใน "The Members Want to Come"

ตั้งหัวข้อ  tar111 2009-10-03, 11:44 pm

[News] Elegant Waltz ในแบบของ โซนยอชีแด ซูยอง ใน "The Members Want to Come" 2009100219224410011

[สำนักข่าว Newsen รางานโดย ลีอึนฮยอก]

ซูยองได้เผยสกิลการเต้นของเธอด้วย การเต้นจังหวะ waltz และ Vienna Waltz ในช่อง KBS 2TV Thanksgiving Special, "Shall We Dance" และออกอากาศในวันที่ 2 ตุลาคม

ซูยองเผยว่า "มันเป็นการแข่งขันที่ยากมากค่ะ" และ "เหล่าสมาชิกโซนยอชีแดได้บอกกันว่าพวกเขาต้องการจะมา" ซูยองสามารถซ้อมได้เพียงแค่5ครั้งเนื่องจากตารางงานที่ยุ่งมากของเธอ แต่การแสดงก็สามารถแสดงความสามารถในการเต้นของเธอได้ดีเลย

เธอแสดงโชว์หงส์ได้อย่างงดงามและสง่างาม ยู ดงฮยอน คู่เต้นของเธอเผยว่า
    "ผมอยากจะทานอาหารกับเหล่าโซนยอชิแดซักครั้งนึง" และได้คำตอบจากซูยองว่า "ถ้าพวกเราชนะ คุณจะได้รับสิทธิ์นั้นนะคะ"

ในวันนี้ ซึงยอนแห่งคาร่า มินโฮแห่งชายนี่ คิมแตวู ปาร์คแจจุง ซออินยองแห่งจีเวอรี่
    คยอนมีรี คิมชินยอง ปาร์คโซฮยอน และเหล่าดาราอีกมากมายจะโชว์การเต้น ballroom
    ของพวกเขาให้ชมกันหลังจากที่ฝึกซ้อมกันมาอย่างหนัก

Source: Daum News, Newsen News copyrightⓒ
    Translation: mishybear@soshified.com
    Trans to Thai by : +{Yun//Sica}*@GG-TH

เวลาขณะนี้ 2024-09-21, 8:42 pm